Ƙoƙarin zama mafi kyawun mai samar da panel na WPC da kayan yin kofa.

Gidan sararin samaniya na zamani da na zamani T7

Takaitaccen Bayani:

Gidan sararin samaniya na Eco an ƙera shi na musamman don tabo mai kyan gani. Yana ba baƙi ƙwarewa sosai na jin daɗi, kuma baya lalata tasirin gani gaba ɗaya. Har zuwa shekaru 50 na sake zagayowar rayuwa, kayan haɗin gwiwar yanayi, da kayan aikin zamani suna sanya wannan gidan sararin zama wurin zama mai dacewa sosai. Model T7 yana ba da ƙarin sarari na ciki, da ƙarin yanayin rayuwa.


  • Samfura: T7
  • Wurin rufewa:38m²
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Game da gidan sararin samaniya

    Idan aka kwatanta da tsoffin dakuna a cikin tabo mai ban sha'awa, gidan sararin samaniya na Eco yana nuna fa'idodi da yawa. Yana da alaƙar yanayi, zamani da dacewa.

    MAin frame na T7 eco sarari gidan ne galvanized karfe, kuma an rufe da gilashin da PVC bango panel, wanda duk eco-friendly kayan. Kuma, shi ne dukan m, ba kamar kankare gidaje. Tsarin T7 yana da dorewa a ƙarƙashin gwajin lokaci, tare da sake zagayowar rayuwa har zuwa shekaru 50.

      Yana da wani ɓangare na yanayin ganin kansa. Bayan an gyara shi a kan dutse, gefen tafkin ko gefen teku, gidan sararin samaniya na eco ya zama wani kyakkyawan gani. Lokacin da kuke zaune a ciki, za ku iya taɓa jituwa tsakanin ku da yanayi.

      Salon zamani da na'urori na zamani da kayan aiki sun sa ya zama ɗakin kwanciyar hankali da dacewa. Hakanan za'a iya sarrafa na'urorin dumama na cikin gida da kuma sanyaya kwandishan tare da dumama geothermal.Composite rufi kayan cika a bango.Floor zuwa rufi windows soma biyu Layer m gilashin tururuwa, karye gada kofa da taga tsarin .The overall dumama rufi da kuma sauti rufi sakamako ne ma da kyau sosai.

      Tunanin gidan sararin samaniya yana da sauƙi.Bari kowane baƙi ya kasance kusa da yanayi , kuma ya fuskanci kyawawan ra'ayinmu.Idan kuna neman rayuwarku mai ban sha'awa a waje, irin su rayuwa a ƙarƙashin taurari, shakar iska mai kyau, yin hira da sha tare da kogi, a bakin teku, a kan dutsen da dai sauransu, zaɓi gidan sararin samaniya T7 eco.

    T7 ƙayyadaddun bayanai da Tsare-tsare

    1.Chart na samfurin T7

    2.Takaddun shaida na samfurin T7

    Girma 8500mm*3300*3200mm
    Adadin SQM 38
    Mutane 4 mutane
    Amfanin wutar lantarki 10kw wata rana
    Jimlar nauyi ton 10

     

    3. Tsarin tsarin T7

    Saitunan Waje Tsarin Cikin Gida Tsarin Kula da Mai amfani
    Galvanized and High-karfe frame PVC Eco-Friendly Floor Saka Katin don Wutar Wuta/Cire Katin don Ƙarfin Ƙarfi
    Rufin Fluorocarbon Aluminum Alloy Housing Daban-daban Marble Bathroom / Tile Floor Ƙungiyar Ayyukan Yanayin yanayi da yawa
    Ruwan zafi da Gilashin Mai hana ruwa Basin Wanke Na Musamman/Basin Basin/Madubi Haskakawa / Labule Mai Haɗin Haɗin Kai
    Ƙofofin Gilashin Ƙaƙƙarfan Fushi da Windows Matsa Kan Faurced/Shawa/Shawa Mai Ruwa/ Ruwan Sama/ Alamar JOMOO Ikon Muryar Hankali na Duka-gida
    Hasken Hasken Hasken Hasken Gilashin Laminated 80L Haier Wutar Wuta Mai Ruwa Sarrafa Hannun Hannun Wayar Hannu
    Kofar Shiga Bakin Karfe 2P GREE dumama da sanyaya A/C Tsarin Hasken Gida Duka/Hydropower System
    Panoramic View Terrace Ma'aikatar Shiga ta Musamman

     

    Nunin Tasiri

     

    Lambobin sadarwa

    Carter

    WhatsApp: +86 138 6997 1502

    E-mail: carter@claddingwpc.com


  • Na baya:
  • Na gaba: