Ƙoƙarin zama mafi kyawun mai samar da panel na WPC da kayan yin kofa.

Hukumar WPC vs ACP Board vs Wood: wanda ya fi kyau

Daban-daban kayan rufewa kuma suna ba da ƙarfi da dorewa ga tsarin waje na gini. Rufe bangon waje na ginin zama ko kasuwanci yana ƙara rikitarwa ga ƙirar ginin gaba ɗaya. Lokacin zabar kayan rufe bango, mutane na iya ɗan rikice. Shahararrun zabuka guda uku da yawancin mutane ke zaɓa sun haɗa da ƙulla itace-roba, ƙulla ACP, da katako. Ta hanyar kwatanta waɗannan abubuwa guda uku, za ku iya ƙayyade ko wane waje na itace-roba ya fi dacewa da ku.
Masu amfani suna son ƙarin juriya, ingantaccen tsaro da ƙarancin kulawa a farashi mai gasa. Duk da haka, halayen bangon bango sun bambanta dangane da kayan da aka yi shi, kuma zaka iya samun bambance-bambancen da ke ƙasa:
An yi amfani da katakon katako don samun matsayi mafi kyau saboda kyawawan dabi'unsa. Ya ƙunshi dogayen ƙunƙuntattun allunan katako waɗanda aka jera su a tsaye da kuma a kwance don ba wa ginin kyan gani. Har ila yau, an yi amfani da katako na katako a cikin zanen don inganta kyan gani. Kasancewa da sake yin amfani da su da kuma biodegradable yana da amfani da rashin amfani - a, katako na katako yana da kyau ga muhalli, amma lokacin da ya bushe, tsagewa da rubewa, za ka iya fara nadama da kuma samun wasu farashi don gyarawa ko ma maye gurbinsa.

Ana yin kayan kwalliyar ACP ta latsa Aluminum da launuka cikin zanen gado. Ana amfani da allon ACP don rufe bangon waje na gine-ginen zama da na kasuwanci. Ba kamar kayan gargajiya na itace ba, kayan kwalliyar ACP sun fi tsada don girka saboda suna buƙatar ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararru don kerawa da girka. Bugu da kari, samansa yana da matukar wahala da rashin kyan gani kuma yana buƙatar zanen yau da kullun.

Rufe WPC na waje ya shahara lokacin zana bangon waje mai ban sha'awa. Haɗin filastik itace (WPC) abu ne mai ƙarfi da aminci wanda ke haifar da ɗorewa na waje. Tare da nau'i-nau'i na nau'i-nau'i daban-daban, zane-zane da sauƙi na gyare-gyare, WPC na waje cladding na iya ƙara yanayin zamani ga kowane ginin. Baya ga suturar waje ta WPC, kayan kuma an fi son yin kwalliya da kayan shinge ga masu gida don ba wa gidajensu kyan gani na zamani.
Menene bambanci tsakanin waɗannan kayan uku? Wanne ya fi kyau? Don jin daɗin ku, ana kwatanta kayan bangon waje guda uku da aka fi amfani da su a cikin fannoni shida. Masu amfani suna neman kayayyaki masu ɗorewa kuma suna son yin saka hannun jari na lokaci ɗaya wanda zai wuce aƙalla shekaru da yawa. Itacen yana da kyan gani, amma yaƙe-yaƙe da fashe cikin sauƙi. Kar ka manta cewa bayan lokaci itacen zai rasa haskensa na halitta kuma ya zama dusashe. Hakanan ya shafi fiberboard. Kamar itace, fiberboard zai rasa haske kuma yana buƙatar gyara kowane ƴan shekaru.
1. WPC shine mafi ɗorewa kashi akan jerinmu. Yana jure yanayin yanayi mai tsauri da kuma amfani akai-akai ba tare da rasa kyawunsa ko karko ba. Rufe na waje da aka yi da WPC yana riƙe da ƙarfi fiye da shekaru 20.
2. Itace ba ta cika ruwa ba; yana iya ɗaukar ruwa kuma ya fallasa bango ga lalacewa da ƙura, yana buƙatar gyara mai tsada. Koyaya, allon simintin fiber da WPC ba su da ruwa kuma suna da kyawawan zaɓuɓɓukan siding.
3.Ba kwa son babban jarin ku ya zama wurin taruwa don tururuwa. Allon zaren siminti da ƙulla itace-roba a bangon waje suna da juriya.
4.Ko da yake itace abu ne mai kyau, ba shi yiwuwa a ƙara rubutu da varnish zuwa katako na katako. Kuna iya zaɓar tsakanin ƙayyadaddun ƙira da ƙirar halitta. Amma tare da siminti fiberboard da katako-roba na waje cladding, da zane yiwuwa ba su da iyaka. Hakanan zaka iya gwaji tare da launuka na musamman kuma ku ba bangon bangon ku nau'in da kuke so.
5. Itace da allunan ACP suna buƙatar tsaftacewa na lokaci-lokaci da sake fenti kowane ƴan shekaru don kula da bayyanar su. Amma siding na WPC baya buƙatar fenti; tuwon lambu ya isa ya tsaftace shi.
6. Itace da itace-filastik kayan hadewar kayan abu ne masu dacewa da muhalli. Duk da haka, samar da simintin fiber ya ƙunshi amfani da abubuwa da yawa waɗanda ba su dace da muhalli ba.

Zaɓi panel na waje na WPC, kuma da farko la'akari da samfurori masu inganci daga ShandongXing Yuan itace.


Lokacin aikawa: Oktoba-19-2023