Ƙoƙarin zama mafi kyawun mai samar da panel na WPC da kayan yin kofa.

Wainscoting WPC panel

Takaitaccen Bayani:

Gilashin bangon WPC yana ƙara zama sananne don wainscoting.Xing Yuan WPC bangon bango ba wai kawai yana da fa'idodin WPC ba amma har ma da fa'idodi da yawa na bangon bangon PVC.kyau da beutiful a cikin bayyanar kuma yana iya ba da kyan gani da salo na musamman ga ganuwar ku. Tare da ƙarin kayan kwalliya, bangarorin bangon WPC za su ba da jin daɗi a cikin ku, kuma sama da launuka da salo daban-daban sama da 200 don zaɓin ku don nuna fahimtar ku game da dabarun ado.


  • Girman yau da kullun:2900*170*24mm, 2900*160*22mm, 2900*160*26mm
  • Launuka:Farin dumi, hatsin itace, Teak
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Kafin WPC

    Kafin bayyanar WPC, mutane suna amfani da plywood, allon MDF ko itace don kayan ado na cikin gida. Wadannan bangarori suna nuna kyawawan dabi'un itace na halitta da launuka, musamman bayan zanen. Ko da yake suna nuna siffofi mafi kyau fiye da itace, akwai kuma wasu rashin amfani, kamar nakasawa, ruɓewa da lalata launi. Mafi yawa, dole ne su magance sakin formaldehyde, wanda ke cutar da lafiyar ɗan adam a cikin gida. Tare da ci gaba da ƙoƙari a cikin bincike, WPC na iya zama cikakkiyar madadin su.

    WPC bango panel55
    WPC bango panel22
    WPC bango panel11
    WPC bango panel33
    WPC bango panel44

    WPC Wall Panel VS MDF

    WPC yana da kaddarori na musamman, kuma ga cikakkun bayanai:

    ● Dorewa: WPC bangon bango yana da tsayi sosai kuma yana da tsayayya da ruwa, wanda ya sa ya zama manufa don ayyukan ƙulla bango na ciki da waje. Kwamitin MDF yana da ƙasa a waɗannan mahalli kuma yana iya buƙatar kulawa akai-akai.
    ● Shigarwa: Ana shigar da panel WPC ta amfani da tsarin bidiyo da tsarin dogo, wanda ke sa sauƙin shigarwa da cirewa. Shigar da bangarori na MDF ya haɗa da ƙusa ko manne su a bango.
    ● Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙasa (MDF ) ya yi zai iya yin fenti ko an rufe shi da veneer don ƙirƙirar nau'i-nau'i iri-iri.
    ● Farashi: Gabaɗaya bangarorin WPC sun fi na MDF tsada, amma suna ba da ɗorewa da juriya na yanayi.
    ● Ƙarfafawa: Yanayin sassauƙa na MDF panel yana ba shi damar dacewa da ƙarin siffar ko farfajiya, yana mai da shi mafita mai mahimmanci don aikace-aikace masu yawa. Yayin da WPC tare da taurin sa ya fi ƙuntata a aikace-aikacen layi.
    ● Eco-friendly: WPC bango panel yana amfani da itace da fiber fiber, kuma kusan babu formaldehyde. Plywood da MDF suna buƙatar yawancin gandun daji da katako.

    hoto001

    WPC Wall Panel VS MDF

    WPC yana da kaddarori na musamman, kuma ga cikakkun bayanai:

    ● Dorewa: WPC bangon bango yana da tsayi sosai kuma yana da tsayayya da ruwa, wanda ya sa ya zama manufa don ayyukan ƙulla bango na ciki da waje. Kwamitin MDF yana da ƙasa a waɗannan mahalli kuma yana iya buƙatar kulawa akai-akai.
    ● Shigarwa: Ana shigar da panel WPC ta amfani da tsarin bidiyo da tsarin dogo, wanda ke sa sauƙin shigarwa da cirewa. Shigar da bangarori na MDF ya haɗa da ƙusa ko manne su a bango.
    ● Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙasa (MDF ) ya yi zai iya yin fenti ko an rufe shi da veneer don ƙirƙirar nau'i-nau'i iri-iri.
    ● Farashi: Gabaɗaya bangarorin WPC sun fi na MDF tsada, amma suna ba da ɗorewa da juriya na yanayi.
    ● Ƙarfafawa: Yanayin sassauƙa na MDF panel yana ba shi damar dacewa da ƙarin siffar ko farfajiya, yana mai da shi mafita mai mahimmanci don aikace-aikace masu yawa. Yayin da WPC tare da taurin sa ya fi ƙuntata a aikace-aikacen layi.
    ● Eco-friendly: WPC bango panel yana amfani da itace da fiber fiber, kuma kusan babu formaldehyde. Plywood da MDF suna buƙatar yawancin gandun daji da katako.

    hoto001

    Nunin Kaya

    hoto003
    hoto005
    hoto007
    hoto013
    hoto015

    TUNTUBE MU

    Carter

    WhatsApp: +86 138 6997 1502
    E-mail: carter@claddingwpc.com


  • Na baya:
  • Na gaba: